+ Trả lời bài viết
Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8
    Ít đóng góp 0934477900 is on a distinguished road
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

Mặc định ic phím 3110c nằm chỗ nào?

các bác ơi?em hỏi câu này xin các bác đừng cười nha?chả là em không có thời gian đi học trường lớp nào cả chỉ tham gia học nghề trực tuyến trên mạng thôi (vừa học vừa làm) nên em chưa phân biệt hết các linh kiện trên mên.hôm nay em nhận 1 con máy 3110c nó bị liệt hết phím chỉ có phím mở nguồn là được.em nghĩ là nó bị hỏng ic phím hoặc hở mạch ic mà em k biết ic phím nằm đâu.xin các bác làm ơn chỉ dùm em với.em xin cảm ơn

Chuyên viên cấp 2 yeuem_maimai_yeu20 is on a distinguished road Avatar của yeuem_maimai_yeu20
    ĐIỆN THOẠI THỊNH PHÚ thanh xuyên - trung thành - phổ yên - thái nguyên
    Thanks
    37
    Năng lực viết bài
    8

Quote Nguyên văn bởi 0934477900 Xem bài viết
    các bác ơi?em hỏi câu này xin các bác đừng cười nha?chả là em không có thời gian đi học trường lớp nào cả chỉ tham gia học nghề trực tuyến trên mạng thôi (vừa học vừa làm) nên em chưa phân biệt hết các linh kiện trên mên.hôm nay em nhận 1 con máy 3110c nó bị liệt hết phím chỉ có phím mở nguồn là được.em nghĩ là nó bị hỏng ic phím hoặc hở mạch ic mà em k biết ic phím nằm đâu.xin các bác làm ơn chỉ dùm em với.em xin cảm ơn
    kakakak bay giờ bạn cầm cái may bạn đang dùng nhé! ân 1 phím và giữ chặt nó. cứ giữ im đấy. rồi ấn các phím khác? sao rồi có ấn được phím nào ko?
    bệnh con 3110c cũng vây. liệt 1 phím sẽ liệt tất cả. bạn kiểm tra thật kỹ các phím lưu ý phím sườn! ko lên tìm con ic điều khiển phím làm gi, ko qua trường lớp tìm thấy nó sẽ làm chết may thôi. kaakakka chúc thành công!
    > 0985681011

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

cảm ơn bác đã quan tâm chỉ giáo cho em.nhưng bác ơi em cung hiểu, nếu có 1 phím nào đó bị chập nghĩa là nó sẽ bị tê liệt hoàn toàn.chính vì vậy em đã bóc hẳn bộ phím ra khỏi men rồi và kiểm tra 2 phim volume ở bên hông rồi.và em chắc chắn là nó không bị chập 1 phím nào cả.luc nãy em nghi con ic gương nằm bên cạnh sim có số (BGF 109-0824) là con ic phím và em đã khò thử vào đó bật nguồn lên thì thấy nó chạy bình thường (các phím đều bấm được bình thường) như được khoảng 5 phút nó lại tịt không bấm được và nó lại bị liệt.vậy bây giờ em phải làm gì nữa xin các bác chỉ giao thêm...em xin chân thành cảm ơn....

Bắt đầu đóng góp hungk20 is on a distinguished road Avatar của hungk20
    Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    5

thế bạn đã thử chạy lại phần mềm chưa bạn ?
    lếu chưa thì hãy chạy thử pm sem sao rồi tính tiếp bạn nhé bởi bạn đã làm con ic fim mà chưa đc .lếu bạn chạy pm mà vẫn ko đc thì hãy thay con ic fim khác là ok thôi bạn ,nhưng bạn phải nhớ là mình ko học qua trường lớp nào thì phải cẩn thận bạn nhé ,ko thì chuẩn bị tiền đền khăchs bạn nhé

Chuyên viên cấp 1 le hai is on a distinguished road
    Thanks
    3
    Năng lực viết bài
    8

ic phim no nam gan tiep xuc sim doaaa!!!!!!!!!!!!

Thanks
    0
    Năng lực viết bài
    0

cảm ơn các bác đã quan tâm chỉ giáo cho em nha?.báo cáo với các bác,nhận được sự chỉ giáo của các bác em thay con ic phím nó chạy ngon lành rồi.là lính mới vừa học vừa làm còn phải học hỏi các bác nhiều lắm rất mong nhận được sự dúp đỡ của các bác nhiều hơn nữa trong thời gian tới.chúc các bác trên diễn đàn chúng ta luôn mạnh khoẻ ,chúc diễn đàn ngày càng phát triển....

Thành viên mới msaiya is on a distinguished road
    Thanks
    1
    Năng lực viết bài
    0

các bác ơi! em hiện tại đang học nghề nhung khi em nhìn vào men không biet con nào là Ic nguồn, cpu, hay IC phím, ic sim, ic chuông. các bác làm ơn giúp em với!

Chuyên viên cấp 1 ngo duy phuong is on a distinguished road Avatar của ngo duy phuong
    Thanks
    9
    Năng lực viết bài
    7

nằm gần khay sim nhé bạn con to nhất 25 chân

+ Trả lời bài viết